Dân chơi 9a2--Style!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Dân chơi 9a2--Style!!!

WellCome Dân Chơi 9a2!!! NGUYỄN TRÃI

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
    Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
    Latest topics
    Navigation
     Portal
     Diễn Đàn
     Thành viên
     Lý lịch
     Trợ giúp
     Tìm kiếm
    Diễn Đàn
    Affiliates
    free forum

Affiliates
    free forum

2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW

Go down 
    4 posters
    Tác giảThông điệp
    no_love
    Phó " Class 9a2 "
    Phó
    no_love

9a2 Nguyễn Trãi : 0

2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW Empty
    Bài gửiTiêu đề: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeWed Apr 27, 2011 10:31 pm

l Cố gắng kiên nhẫn đọc blog đi nhá !!!!!!! lol! lol!

ớp mình có 2 con chó luôn luôn sủa bậy và cắn người khác nó tên n.trang và 1 đứa luôn đi cùng với nó đó là con mai pên 1 con chó rất lắm mồm . Đây là con chó mà cả lớp hầu như ghét hết . Mình là con trai mình cũng éo thik đánh con gái nhưng nó rất lắm mồm và hay xen vào chuyện của người khác , nó mà hớt + nói xấu thì fai? gọi là vô đối . Nhưng còn 1 đứa còn vô đối hơn nó đó là con n.trang 1 con chó điệp viên luôn nói xấu người khác . Mình là người bị dính đạn đầu tiên , nó nói xấu mình cho Hiền . A ( lớp 9a1 ) . Nhưng cũng may mình là người tốt tính lên Hiền A ko nói gì mình mà còn éo thèm chơi vs con chó đó nữa ( 1 thời gian ) . Nó rất rất yêu thằng hiệp nhưng đáng tiếc là trong đầu hiệp ko bao giờ có từ "LOVE CHÓ ĐIỆP VIÊN" cả. Con này đã bị hiệp nhiều lần cho leo cây + bị đá mà vẫn éo biêt nhục là gì . Chắc mặt nó dày lắm đây . Nói tiếp về con mai pên nó là con chó lên ai cũng gét rùi ngay cả hà bư là lớp trưởng nhưng cũng rất rất ghét con chó này bởi vì nó hớt lẻo + xen ngang chuyện người khác là số 1 Việt Nam . Giang tú người bạn của mình cũng đã mấy lần cho nó ốm đòn mà nó vẫn vênh và hổ báo lắm Sad .
    Mọi người hãy cho em ý kiến để biết đối phó với 2 con chó này.... Thanks mọi người nhìu !!! afro
    habu_mabu_ub

9a2 Nguyễn Trãi : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeThu Apr 28, 2011 7:44 am

affraid Razz Idea Arrow clown wa hay dung la mot lu cho can trom va sua bay pai cho an don moi kinh . Ai ma con choi vs pon no nhiu nua dac biet cho mai pen thi k pai pan tao dung nhin mat tao nua day Suspect Evil or Very Mad Twisted Evil scratch lol! afro lol!
    no_love
    Phó " Class 9a2 "
    Phó
    no_love

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeThu Apr 28, 2011 7:48 am

Yes sir dam? bao? se ko co aj choi vs con re? rack' maj pen Laughing Laughing
    pec0n_11
    Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeThu Apr 28, 2011 9:38 pm

chju.chet' dey'.du j la p nhau ls mak faj?xoan' nkau the' nko? t van~ choj vs maj ben dey''. co ls k.hjhj
    no_love
    Phó " Class 9a2 "
    Phó
    no_love

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeFri Apr 29, 2011 12:21 am

ke^. me. ca^u. noi' chug nhom' to' vs nhom' ha bu ko thjk choi vs maj pen the' thui Suspect Suspect
    habu_mabu_ub

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeFri Apr 29, 2011 7:56 pm

ke cau thoi day la do no xoan pon to truoc thi pon to moi xoan lai thoi lol! lol!
    kAuAm

kAuAm

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeMon May 02, 2011 4:31 am

Thao? choj bon t' h0k y' kje^n' j` ca? nhung 2 k0n de^Y' ban? tjnh' bo? me le^n dc.bon t' thjck' choj sack co* he2
    pec0n_11
    Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeTue May 03, 2011 4:38 am

uk thj bjk the'.. moj~ ng 1 tjnh' kack' mak.t' thj cha? ls ka?tuy
    no_love
    Phó " Class 9a2 "
    Phó
    no_love

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeTue May 03, 2011 6:08 am

tuy` cau. thjk thj choi . nhug can? than. keo? no' can' luk nao cug cha bjk daw No
    kAuAm

kAuAm

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeWed May 04, 2011 1:47 am

c0g nhan can? than n' can' de^y.choj vs cho' fai? can? tha^n n' h0k bis aj la` ban aj la` thu` dow
    habu_mabu_ub

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeWed May 04, 2011 3:02 am

chuan lun affraid Razz clown lol!
    pekun_s2 9a2

Bài gửiTiêu đề: linh   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeTue Jun 14, 2011 6:41 am

eu.t' they moi kai kon cko' dv koa van' de thoy.kon t' mai t' kung k bit tai sao lp' mk lai get n'.nhung ma de? hamabu phan? anh' thi ckak kung koa van' de.dao. nai trang minh kung kai? tao. dk nhan kak' ui ma
    pec0n_11
    Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 5:31 am

kaj' trag thj t' chu,n kan' t nhju r.nkg con kaj' maj.day' la chx of ha` vs n.n kaj~ nhau n benh aj thj ke.n tu.dung ha xem vao chuj? the' thj con` keu aj.h ha way ja ha` tay? chay n ckac'
    Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW   2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW I_icon_minitime

2 con chó ghẻ lớp mình nè !!! NEW
    Trang 1 trong tổng số 1 trang
     Similar topics
    -
    » Tự bạch về mình đi nào anh em !! chém mạnh!!